Teen Tân Châu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

XIN LỖI CÁC BẠN VÌ BÀI BỊ XOÁ

Go down 
jini
oriko
6 posters
Tác giảThông điệp
oriko
Admin
Admin
oriko

Nữ
Nghề nghiệp : ♥♥♥♥♥
<b>Châm ngôn sống</b> : Sống là không chờ đợi

XIN LỖI CÁC BẠN VÌ BÀI BỊ XOÁ Empty
Bài gửiTiêu đề: XIN LỖI CÁC BẠN VÌ BÀI BỊ XOÁ   XIN LỖI CÁC BẠN VÌ BÀI BỊ XOÁ Icon_minitimeSat Aug 23, 2008 8:03 pm

Hiện nay bài trong chuyên mục chuyện trường lớp đã bị xóa hết,là do lỗi của tôi,vì hôm trước có một bạn lấy nick là whoreu? đk vào diễn đàn và xin làm mod,thấy bạn ấy rất nhiệt tình nên tôi đã cấp mod cho bạn ấy.Nhưng ko ngờ đó chỉ là giả tạo,bạn ấy chính là The King,PHAN LÊ HUỲNH học sinh lớp 10A2 mới vào trường,bạn ấy có làm một cái forum và có lúc đòi xáp nhập với fr chúng ta nhưng chúng tôi ko đồng ý vì bạn ấy có cách cư xử rất mất lịch sự,và cũng ko đụng chạm jì đến bạn ấy,nhưng ko ngờ bạn ấy lại làm thế với fr chúng ta,bạn ấy đã xoá tất cả các bài trong box này,bạn ấy còn định ăn cắp mật khẩu Admin nữa.Thật thất vọng khi trường chúng ta lại có 1 ng xấu tính như bạn ấy.
Thay mặt ban quản trị diễn đàn,tôi thành thật xin lỗi các bạn,và công sức các bạn đã đóng góp chuyên mục này,chúng ta hãy cùng nhau xây dựng lại chuyên mục nhé các bạn,chúng tôi sẽ xem đây là bài học và cẩn thận hơn

Được sửa bởi oriko ngày Sat Aug 30, 2008 9:24 pm; sửa lần 1.
http://thpttanchau.chaoban.info
jini
Moderators
Moderators
jini

Nữ
Nghề nghiệp : phản động ! chống chính quyền mới , lập lại chế độ cũ !:))
<b>Châm ngôn sống</b> : i only want [ peace ]!

Bài gửiTiêu đề: Re: XIN LỖI CÁC BẠN VÌ BÀI BỊ XOÁ   XIN LỖI CÁC BẠN VÌ BÀI BỊ XOÁ Icon_minitimeSat Aug 23, 2008 9:43 pm

óc! bẩn wá!
http://truongton.net
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: XIN LỖI CÁC BẠN VÌ BÀI BỊ XOÁ   XIN LỖI CÁC BẠN VÌ BÀI BỊ XOÁ Icon_minitimeSat Aug 23, 2008 9:49 pm

Chơi gì kỳ vậy chài Very Happy
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: XIN LỖI CÁC BẠN VÌ BÀI BỊ XOÁ   XIN LỖI CÁC BẠN VÌ BÀI BỊ XOÁ Icon_minitimeSat Aug 23, 2008 9:58 pm

Sẳn tiện em cũng mún làm mod set dùm nghe
Aries
Moderators
Moderators
Aries

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: XIN LỖI CÁC BẠN VÌ BÀI BỊ XOÁ   XIN LỖI CÁC BẠN VÌ BÀI BỊ XOÁ Icon_minitimeSun Aug 24, 2008 10:17 am

Biết thằng mất dạy đó là thằng nào thì... X(
http://360.yahoo.com/aries_dhp
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: XIN LỖI CÁC BẠN VÌ BÀI BỊ XOÁ   XIN LỖI CÁC BẠN VÌ BÀI BỊ XOÁ Icon_minitimeSun Aug 24, 2008 10:28 am

Thằng náo ấy nhỉ
Fuu
Moderators
Moderators
Fuu

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: XIN LỖI CÁC BẠN VÌ BÀI BỊ XOÁ   XIN LỖI CÁC BẠN VÌ BÀI BỊ XOÁ Icon_minitimeFri Aug 29, 2008 4:43 pm

Nguyễn Lê Huỳnh àh???? con gái hay con trai??? lớp nào thế, chơi gì chơi bẩn wá, oriko cũng đừng tự trách mình, đó ko phải lỗi của bạn màh, làm Admin thấy ai nhiệt tình màh ko khoái chứ, tớ có làm mod dd khác nên cũng bíêt. Chỉ tức kái tên mất dzạy, khốn nạn, đê tiện, bỉ ổi (sr mọi người, óớ chửi hơi thô bạo chút)
http://360.yahoo.com/khamphagiacmotc91
allrise
Thành viên mới
Thành viên mới
allrise

Bài gửiTiêu đề: Re: XIN LỖI CÁC BẠN VÌ BÀI BỊ XOÁ   XIN LỖI CÁC BẠN VÌ BÀI BỊ XOÁ Icon_minitimeSat Aug 30, 2008 12:04 pm

cái này thì mình có ý này hãy lấy độc trị độc đi = cách nhờ anh Hoà Dêsome a1 trị nó bằng tài nâng mặt chay đích khỉ của anh Hoà
Hoà vô đối...............................................
alone811
Thành viên mới
Thành viên mới
alone811

Bài gửiTiêu đề: Re: XIN LỖI CÁC BẠN VÌ BÀI BỊ XOÁ   XIN LỖI CÁC BẠN VÌ BÀI BỊ XOÁ Icon_minitimeSat Aug 30, 2008 7:41 pm

thui đừng bùn nữa , đã mấy ngày nay tớ vào mục náy chả được nhưng hum nay vào được rùi mừng ghê , à người đó là nữ hả tên là Nguyễn Lê Huỳnh à , bạn biết bạn ấy học a mấy hok , chờ tin của bạn về cố gái có tên Nguyễn Lê Huỳnh , tớ mún thấy mặt có gái đó , kì ghê , thui admin đừng bùn nữa , vui lên đi nào , còn tụi tui nè ^^
oriko
Admin
Admin
oriko

Nữ
Nghề nghiệp : ♥♥♥♥♥
<b>Châm ngôn sống</b> : Sống là không chờ đợi

Bài gửiTiêu đề: Re: XIN LỖI CÁC BẠN VÌ BÀI BỊ XOÁ   XIN LỖI CÁC BẠN VÌ BÀI BỊ XOÁ Icon_minitimeSat Aug 30, 2008 9:23 pm

hok fải bạn ui.Ng đó là Phan Lê Huỳnh .Học lớp 10A2 đó
http://thpttanchau.chaoban.info
Aries
Moderators
Moderators
Aries

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: XIN LỖI CÁC BẠN VÌ BÀI BỊ XOÁ   XIN LỖI CÁC BẠN VÌ BÀI BỊ XOÁ Icon_minitimeSun Aug 31, 2008 12:05 pm

allrise đã viết:
cái này thì mình có ý này hãy lấy độc trị độc đi = cách nhờ anh Hoà Dêsome a1 trị nó bằng tài nâng mặt chay đích khỉ của anh Hoà
Hoà vô đối...............................................

Cha mày áh, tao chém lát mông bi giờ! Có mà mày đi xử đi! Embarassed
http://360.yahoo.com/aries_dhp
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: XIN LỖI CÁC BẠN VÌ BÀI BỊ XOÁ   XIN LỖI CÁC BẠN VÌ BÀI BỊ XOÁ Icon_minitime

XIN LỖI CÁC BẠN VÌ BÀI BỊ XOÁ
Trang 1 trong tổng số 1 trang